Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Lịch thi đấu Uganda League Nữ hôm nay
Quốc tế
Châu ÂuChâu Âu-
Quốc TếQuốc Tế-
Châu ÁChâu Á-
Nam MỹNam Mỹ-
Bắc MỹBắc Mỹ-
Châu PhiChâu Phi-
Châu Đại DươngChâu Đại Dương-
Châu Âu
AnhAnh-
Tây Ban NhaTây Ban Nha-
ĐứcĐức-
ÝÝ-
PhápPháp-
Bồ Đào NhaBồ Đào Nha-
Hà LanHà Lan-
PeruPeru-
ScotlandScotland-
Na UyNa Uy-
NgaNga-
BỉBỉ-
CroatiaCroatia-
Thụy ĐiểnThụy Điển-
Ba LanBa Lan-
GibraltarGibraltar-
KosovoKosovo-
San MarinoSan Marino-
MontenegroMontenegro-
AndorraAndorra-
AzerbaijanAzerbaijan-
ArmeniaArmenia-
MoldovaMoldova-
KazakhstanKazakhstan-
GeorgiaGeorgia-
AlbaniaAlbania-
Faroe IslandFaroe Island-
LuxembourgLuxembourg-
LatviaLatvia-
LithuaniaLithuania-
Bắc MacedoniaBắc Macedonia-
Bosnia & HerzegovinaBosnia & Herzegovina-
SerbiaSerbia-
MaltaMalta-
WalesWales-
Bắc IrelandBắc Ireland-
Đảo SípĐảo Síp-
EstoniaEstonia-
BelarusBelarus-
UkraineUkraine-
BulgariaBulgaria-
RomaniaRomania-
Hy LạpHy Lạp-
IsraelIsrael-
IrelandIreland-
Thụy SĩThụy Sĩ-
SloveniaSlovenia-
SlovakiaSlovakia-
Phần LanPhần Lan-
SécSéc-
ÁoÁo-
HungaryHungary-
IcelandIceland-
Đan MạchĐan Mạch-
Châu Á
Trung QuốcTrung Quốc-
Nhật BảnNhật Bản-
Hàn QuốcHàn Quốc-
QatarQatar-
UzbekistanUzbekistan-
IranIran-
Thái LanThái Lan-
Hồng KôngHồng Kông-
BhutanBhutan-
Sri LankaSri Lanka-
Mông CổMông Cổ-
CampuchiaCampuchia-
PhilippinesPhilippines-
TajikistanTajikistan-
MyanmarMyanmar-
Ma CaoMa Cao-
PakistanPakistan-
MaldivesMaldives-
PalestinePalestine-
BangladeshBangladesh-
YemenYemen-
Li BăngLi Băng-
OmanOman-
SyriaSyria-
IndonesiaIndonesia-
Việt NamViệt Nam-
Ấn ĐộẤn Độ-
BahrainBahrain-
KuwaitKuwait-
JordanJordan-
Ả Rập Xê ÚtẢ Rập Xê Út-
UAEUAE-
MalaysiaMalaysia-
SingaporeSingapore-

Xem lịch đấu theo vòng

Tất cả Vừa diễn ra Đang diễn ra
13:00
19/04
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
0-1HT: 0-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
16:00
19/04
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
4-0HT: 1-0
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
13:00
20/04
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
1-0HT: 1-0
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
16:00
20/04
Tooro Queens FC (W) Tooro Queens FC (W)
1-0HT: 0-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
16:00
21/04
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
0-1HT: 0-0
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
13:00
23/04
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
2-1HT: 1-1
Tooro Queens FC (W) Tooro Queens FC (W)
16:00
23/04
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
1-0HT: 1-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
16:00
24/04
Ateks Kyiv (W) Ateks Kyiv (W)
3-0HT: 0-0
OKIP Kiev (W) OKIP Kiev (W)
16:50
24/04
Tooro Queens FC (W) Tooro Queens FC (W)
1-2HT: 1-2
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
16:57
24/04
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
0-0HT: 0-0
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
17:00
24/04
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
1-2HT: 1-1
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
13:00
26/04
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
5-0HT: 2-0
ISRA Soccer Academy (W) ISRA Soccer Academy (W)
16:00
26/04
She Corporate (W) She Corporate (W)
1-0HT: 1-0
Olila (W) Olila (W)
13:00
27/04
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
1-0HT: 1-0
She Corporate (W) She Corporate (W)
16:00
27/04
Olila (W) Olila (W)
1-1HT: 0-1
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
13:00
28/04
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
1-2HT: 1-1
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
16:00
28/04
Olila (W) Olila (W)
3-0HT: 2-0
ISRA Soccer Academy (W) ISRA Soccer Academy (W)
13:00
30/04
ISRA Soccer Academy (W) ISRA Soccer Academy (W)
0-3HT: 0-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
16:00
30/04
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
0-0HT: 0-0
She Corporate (W) She Corporate (W)
13:00
03/05
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
0-1HT: 0-1
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
16:00
03/05
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
1-0HT: 1-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
13:10
05/05
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
1-2HT: 1-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
16:00
05/05
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
2-1HT: 1-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
16:00
11/05
Luweero Giants Quenns (W) Luweero Giants Quenns (W)
1-1HT: 1-0
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
16:00
11/05
King of Kings (W) King of Kings (W)
1-2HT: 0-1
Dynamic SS Jjeza (W) Dynamic SS Jjeza (W)
13:00
18/05
Rines SS (W) Rines SS (W)
1-0HT: 1-0
Kataka FC (W) Kataka FC (W)
13:15
20/05
Ajax Queens FC (W) Ajax Queens FC (W)
2-3HT: 0-1
Amuria HS WFC (W) Amuria HS WFC (W)
16:00
20/05
St. Peters WFC (W) St. Peters WFC (W)
0-5HT: 0-4
Vision WFC Uganda (W) Vision WFC Uganda (W)
13:00
21/05
Vision WFC Uganda (W) Vision WFC Uganda (W)
0-1HT: 0-1
Ajax Queens FC (W) Ajax Queens FC (W)
16:00
25/05
She Maroons (W) She Maroons (W)
6-1HT: 3-1
Ehcos WFC (W) Ehcos WFC (W)
13:00
26/05
Ehcos WFC (W) Ehcos WFC (W)
0-0HT: 0-0
Lango Queens (W) Lango Queens (W)
13:05
28/05
Lango Queens (W) Lango Queens (W)
0-1HT: 0-0
She Maroons (W) She Maroons (W)
16:00
28/05
Ehcos WFC (W) Ehcos WFC (W)
0-3HT: 0-0
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
13:00
01/06
Bunyaruguru FC (W) Bunyaruguru FC (W)
0-0HT: 0-0
Rines SS (W) Rines SS (W)
16:00
01/06
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
0-1HT: 0-1
She Maroons (W) She Maroons (W)
13:00
03/06
Bunyaruguru FC (W) Bunyaruguru FC (W)
2-1HT: 1-1
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
16:00
03/06
Rines SS (W) Rines SS (W)
0-1HT: 0-0
She Maroons (W) She Maroons (W)
20:00
15/06
FC Lviv Women FC Lviv Women
0-1HT: 0-1
OKIP Kiev (W) OKIP Kiev (W)
19:30
06/02
She Corporate (W) She Corporate (W)
2-0HT: 2-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
20:45
06/02
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
0-0HT: 0-0
She Maroons (W) She Maroons (W)
19:05
09/02
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
0-2HT: 0-1
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
19:15
12/02
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
1-0HT: 1-0
She Maroons (W) She Maroons (W)
19:20
12/02
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
1-3HT: 0-1
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
19:00
13/02
She Corporate (W) She Corporate (W)
2-0HT: 0-0
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
19:05
19/02
Rines SS (W) Rines SS (W)
0-0HT: 0-0
She Corporate (W) She Corporate (W)
19:25
19/02
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
5-0HT: 1-0
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
19:00
20/02
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
1-1HT: 0-1
Tooro Queens FC (W) Tooro Queens FC (W)
19:20
20/02
She Maroons (W) She Maroons (W)
0-1HT: 0-0
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
19:15
26/02
She Corporate (W) She Corporate (W)
2-1HT: 0-1
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
19:25
27/02
Tooro Queens FC (W) Tooro Queens FC (W)
1-1HT: 0-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
19:00
05/03
Rines SS (W) Rines SS (W)
0-0HT: 0-0
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
19:20
05/03
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
1-2HT: 1-0
She Corporate (W) She Corporate (W)
19:05
07/03
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
1-1HT: 1-0
Olila (W) Olila (W)
20:05
08/03
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
0-1HT: 0-1
Tooro Queens FC (W) Tooro Queens FC (W)
20:05
08/03
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
0-1HT: 0-0
Rines SS (W) Rines SS (W)
19:15
13/03
Olila (W) Olila (W)
0-1HT: 0-0
She Corporate (W) She Corporate (W)
19:25
19/03
She Corporate (W) She Corporate (W)
0-0HT: 0-0
She Maroons (W) She Maroons (W)
19:05
20/03
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
0-0HT: 0-0
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
20:00
23/03
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
1-1HT: 1-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
20:10
23/03
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
0-1HT: 0-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
19:05
26/03
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
0-1HT: 0-1
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
19:05
26/03
She Maroons (W) She Maroons (W)
1-2HT: 1-1
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
19:00
27/03
She Corporate (W) She Corporate (W)
1-0HT: 1-0
Tooro Queens FC (W) Tooro Queens FC (W)
19:30
27/03
Olila (W) Olila (W)
0-1HT: 0-1
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
20:00
01/04
Rines SS (W) Rines SS (W)
1-2HT: 1-1
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
19:00
03/04
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
1-0HT: 0-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
19:30
03/04
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
0-0HT: 0-0
Olila (W) Olila (W)
19:30
03/04
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
0-0HT: 0-0
Olila (W) Olila (W)
19:00
06/04
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
3-1HT: 1-1
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
19:00
09/04
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
3-2HT: 2-2
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
19:10
09/04
She Maroons (W) She Maroons (W)
0-1HT: 0-1
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
19:00
10/04
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
0-2HT: 0-0
She Corporate (W) She Corporate (W)
19:25
10/04
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
1-0HT: 1-0
Tooro Queens FC (W) Tooro Queens FC (W)
19:00
13/04
Tooro Queens FC (W) Tooro Queens FC (W)
0-0HT: 0-0
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
20:00
13/04
She Corporate (W) She Corporate (W)
1-1HT: 1-0
Rines SS (W) Rines SS (W)
20:00
13/04
Olila (W) Olila (W)
1-0HT: 1-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
20:10
14/04
Tooro Queens FC (W) Tooro Queens FC (W)
0-1HT: 0-1
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
19:00
16/04
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
1-1HT: 0-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
19:15
16/04
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
1-0HT: 0-0
She Maroons (W) She Maroons (W)
20:00
29/04
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
3-4HT: 1-1
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
20:00
29/04
She Maroons (W) She Maroons (W)
1-0HT: 1-0
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
20:00
29/04
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
2-2HT: 1-1
She Corporate (W) She Corporate (W)
19:00
30/04
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
0-1HT: 0-1
Olila (W) Olila (W)
20:00
04/05
Rines SS (W) Rines SS (W)
2-1HT: 1-1
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
20:05
04/05
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
2-2HT: 2-0
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
20:05
04/05
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
5-0HT: 3-0
She Corporate (W) She Corporate (W)
19:25
07/05
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
2-0HT: 1-0
Rines SS (W) Rines SS (W)
19:15
08/05
Olila (W) Olila (W)
1-1HT: 1-1
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
19:25
08/05
She Corporate (W) She Corporate (W)
1-0HT: 0-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
20:00
11/05
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
1-1HT: 1-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
20:00
11/05
She Corporate (W) She Corporate (W)
5-0HT: 2-0
Olila (W) Olila (W)
20:10
11/05
Rines SS (W) Rines SS (W)
1-0HT: 0-0
She Maroons (W) She Maroons (W)
19:00
14/05
She Maroons (W) She Maroons (W)
0-1HT: 0-0
She Corporate (W) She Corporate (W)
20:00
17/05
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
2-0HT: 0-0
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
20:00
17/05
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
1-0HT: 0-0
Olila (W) Olila (W)
20:00
17/05
Rines SS (W) Rines SS (W)
1-1HT: 0-1
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
20:05
17/05
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
5-1HT: 2-0
She Maroons (W) She Maroons (W)
21:15
17/05
Tooro Queens FC (W) Tooro Queens FC (W)
0-1HT: 0-1
She Corporate (W) She Corporate (W)
19:00
20/05
She Corporate (W) She Corporate (W)
0-0HT: 0-0
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
19:00
20/05
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
4-2HT: 3-1
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
19:05
20/05
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
2-2HT: 0-1
Rines SS (W) Rines SS (W)
19:15
20/05
She Maroons (W) She Maroons (W)
0-0HT: 0-0
Tooro Queens FC (W) Tooro Queens FC (W)
19:25
20/05
Olila (W) Olila (W)
1-1HT: 0-1
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
20:00
17/09
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
1-1HT: 0-1
She Corporate (W) She Corporate (W)
20:00
18/09
Olila (W) Olila (W)
1-0HT: 1-0
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
20:00
18/09
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
2-0HT: 2-0
Rines SS (W) Rines SS (W)
20:00
18/09
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
5-0HT: 2-0
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
15:00
24/09
Rines SS (W) Rines SS (W)
0-2HT: 0-1
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
20:00
24/09
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
0-1HT: 0-1
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
20:20
24/09
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
3-5HT: 0-3
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
17:00
25/09
She Corporate (W) She Corporate (W)
1-2HT: 0-0
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
14:05
01/10
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
1-1HT: 0-0
She Corporate (W) She Corporate (W)
20:00
02/10
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
0-1HT: 0-1
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
20:30
02/10
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
4-0HT: 2-0
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
14:00
07/10
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
5-0HT: 3-0
Olila (W) Olila (W)
14:00
08/10
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
4-1HT: 3-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
15:30
08/10
She Corporate (W) She Corporate (W)
2-3HT: 1-2
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
15:30
08/10
Rines SS (W) Rines SS (W)
0-5HT: 0-2
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
14:00
09/10
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
1-0HT: 1-0
Olila (W) Olila (W)
14:00
09/10
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
1-1HT: 0-0
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
16:05
16/10
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
1-1HT: 0-0
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
14:00
22/10
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
2-0HT: 2-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
14:00
22/10
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
3-0HT: 2-0
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
15:05
22/10
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
0-1HT: 0-1
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
14:00
23/10
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
4-1HT: 2-0
Rines SS (W) Rines SS (W)
20:00
23/10
Olila (W) Olila (W)
0-2HT: 0-1
She Corporate (W) She Corporate (W)
14:00
29/10
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
1-1HT: 0-1
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
14:00
29/10
She Corporate (W) She Corporate (W)
1-1HT: 1-1
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
14:05
29/10
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
4-1HT: 2-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
14:00
30/10
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
2-0HT: 2-0
Olila (W) Olila (W)
15:00
05/11
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
2-1HT: 2-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
20:00
05/11
Olila (W) Olila (W)
4-1HT: 0-1
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:00
06/11
Rines SS (W) Rines SS (W)
4-1HT: 2-0
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
14:00
06/11
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
0-1HT: 0-1
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
14:00
06/11
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
1-1HT: 0-1
She Corporate (W) She Corporate (W)
14:00
12/11
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
2-1HT: 0-1
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
14:02
12/11
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
0-0HT: 0-0
Olila (W) Olila (W)
14:00
13/11
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
0-0HT: 0-0
Olila (W) Olila (W)
14:05
13/11
She Corporate (W) She Corporate (W)
0-0HT: 0-0
Rines SS (W) Rines SS (W)
14:20
13/11
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
1-0HT: 1-0
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
15:35
13/11
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
3-1HT: 1-1
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
14:00
19/11
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
1-3HT: 0-2
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:00
19/11
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
2-1HT: 1-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
14:00
20/11
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
1-3HT: 1-1
She Corporate (W) She Corporate (W)
14:00
20/11
Rines SS (W) Rines SS (W)
0-1HT: 0-1
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
19:00
20/11
Olila (W) Olila (W)
3-1HT: 0-1
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
14:00
04/02
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
1-0HT: 0-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
14:00
04/02
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
0-1HT: 0-1
Olila (W) Olila (W)
14:00
05/02
She Corporate (W) She Corporate (W)
3-0HT: 1-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
14:05
05/02
Rines SS (W) Rines SS (W)
1-0HT: 0-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:10
05/02
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
1-3HT: 1-1
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
14:00
11/02
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
1-1HT: 0-1
Rines SS (W) Rines SS (W)
14:00
11/02
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
1-3HT: 1-2
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
14:00
12/02
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
2-0HT: 1-0
She Corporate (W) She Corporate (W)
14:00
12/02
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
1-0HT: 1-0
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
14:03
04/03
She Corporate (W) She Corporate (W)
0-0HT: 0-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:00
05/03
Rines SS (W) Rines SS (W)
2-0HT: 1-0
Olila (W) Olila (W)
14:00
05/03
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
1-1HT: 0-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
14:00
05/03
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
2-0HT: 0-0
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
14:00
05/03
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
3-2HT: 2-1
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
14:00
11/03
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
1-1HT: 1-1
Rines SS (W) Rines SS (W)
14:00
11/03
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
0-1HT: 0-1
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
14:05
11/03
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
1-0HT: 0-0
She Corporate (W) She Corporate (W)
14:42
12/03
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
2-0HT: 0-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
20:00
12/03
Olila (W) Olila (W)
0-1HT: 0-0
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
14:00
26/03
She Corporate (W) She Corporate (W)
1-0HT: 0-0
Olila (W) Olila (W)
14:00
26/03
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
2-0HT: 1-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
14:00
26/03
Rines SS (W) Rines SS (W)
1-5HT: 1-3
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
14:05
26/03
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
2-1HT: 1-1
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:05
26/03
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
3-2HT: 1-1
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
14:00
15/04
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
2-1HT: 0-1
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
14:00
15/04
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
0-0HT: 0-0
She Corporate (W) She Corporate (W)
20:05
15/04
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
0-2HT: 0-2
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:00
16/04
Rines SS (W) Rines SS (W)
3-2HT: 2-1
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
14:00
23/04
She Corporate (W) She Corporate (W)
0-0HT: 0-0
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
14:05
23/04
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
3-0HT: 3-0
Olila (W) Olila (W)
14:25
24/04
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
2-1HT: 1-0
Rines SS (W) Rines SS (W)
14:00
26/04
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
1-1HT: 0-1
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
14:00
26/04
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
3-2HT: 1-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:00
27/04
Rines SS (W) Rines SS (W)
4-2HT: 3-1
She Corporate (W) She Corporate (W)
14:10
27/04
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
1-0HT: 0-0
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
14:00
30/04
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
4-3HT: 1-1
Rines SS (W) Rines SS (W)
14:00
30/04
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
1-1HT: 0-1
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
14:05
14/10
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
0-0HT: 0-0
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
14:00
15/10
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
2-1HT: 0-1
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:00
15/10
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
0-5HT: 0-2
She Maroons (W) She Maroons (W)
14:05
15/10
Rines SS (W) Rines SS (W)
2-3HT: 1-3
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
14:55
15/10
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
0-1HT: 0-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
14:00
21/10
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
3-0HT: 2-0
Rines SS (W) Rines SS (W)
14:00
22/10
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
1-4HT: 0-2
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
14:00
22/10
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
1-0HT: 0-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
14:00
22/10
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
2-2HT: 0-1
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
14:00
04/11
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
3-1HT: 2-0
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
14:05
04/11
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
0-1HT: 0-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:05
04/11
She Maroons (W) She Maroons (W)
0-0HT: 0-0
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
14:05
05/11
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
1-0HT: 1-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
14:30
05/11
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
1-1HT: 1-0
Rines SS (W) Rines SS (W)
14:00
11/11
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
2-0HT: 0-0
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
14:00
12/11
Rines SS (W) Rines SS (W)
0-2HT: 0-2
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
14:00
12/11
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
2-2HT: 1-1
She Maroons (W) She Maroons (W)
14:00
19/11
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
1-1HT: 1-1
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
14:00
19/11
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
1-0HT: 1-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
14:00
19/11
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
0-0HT: 0-0
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
15:00
19/11
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
1-1HT: 1-1
Rines SS (W) Rines SS (W)
20:10
21/11
She Maroons (W) She Maroons (W)
2-1HT: 0-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:00
22/11
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
0-0HT: 0-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
15:00
25/11
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
0-0HT: 0-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
14:52
26/11
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
0-0HT: 0-0
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
15:00
26/11
Rines SS (W) Rines SS (W)
0-0HT: 0-0
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
15:00
26/11
She Maroons (W) She Maroons (W)
0-0HT: 0-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
14:00
03/12
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
0-0HT: 0-0
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
14:00
03/12
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
0-0HT: 0-0
Rines SS (W) Rines SS (W)
15:00
03/12
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
0-0HT: 0-0
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
14:00
09/12
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
0-0HT: 0-0
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
14:00
10/12
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
0-0HT: 0-0
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
20:00
03/01
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
0-2HT: 0-2
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
14:00
06/01
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
1-1HT: 0-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
14:00
06/01
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
0-2HT: 0-2
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
14:00
06/01
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
5-0HT: 2-0
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
14:00
07/01
Rines SS (W) Rines SS (W)
2-1HT: 1-1
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
14:00
07/01
She Maroons (W) She Maroons (W)
3-0HT: 0-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
20:00
10/01
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
0-0HT: 0-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
20:00
10/01
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
2-2HT: 1-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
14:00
13/01
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
3-1HT: 1-1
Rines SS (W) Rines SS (W)
14:00
14/01
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
1-1HT: 1-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:00
14/01
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
0-2HT: 0-0
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
20:00
14/01
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
5-1HT: 2-0
She Maroons (W) She Maroons (W)
14:00
17/01
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
0-0HT: 0-0
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
20:00
17/01
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
1-0HT: 0-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
20:00
17/01
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
3-0HT: 2-0
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
20:00
17/01
Rines SS (W) Rines SS (W)
2-1HT: 0-1
She Maroons (W) She Maroons (W)
20:00
17/01
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
1-0HT: 1-0
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
14:00
21/01
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
0-0HT: 0-0
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
14:00
21/01
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
0-0HT: 0-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:00
21/01
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
2-1HT: 1-1
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
14:00
21/01
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
3-0HT: 1-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:00
21/01
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
2-4HT: 0-1
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
14:00
21/01
She Maroons (W) She Maroons (W)
0-0HT: 0-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
14:20
21/01
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
5-1HT: 1-1
Rines SS (W) Rines SS (W)
14:00
27/01
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
0-0HT: 0-0
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
15:00
10/02
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
0-0HT: 0-0
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
15:00
11/02
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
0-0HT: 0-0
She Maroons (W) She Maroons (W)
14:00
17/02
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
0-1HT: 0-1
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
14:05
17/02
Rines SS (W) Rines SS (W)
1-0HT: 1-0
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
14:05
18/02
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
1-1HT: 0-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
15:00
18/02
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
0-1HT: 0-1
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
14:00
24/02
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
0-0HT: 0-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:00
24/02
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
0-0HT: 0-0
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
14:00
25/02
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
0-0HT: 0-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
14:00
09/03
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
0-0HT: 0-0
She Maroons (W) She Maroons (W)
14:00
10/03
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
0-0HT: 0-0
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
14:00
30/03
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
2-1HT: 1-0
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
14:00
30/03
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
2-3HT: 1-1
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
14:00
31/03
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
0-0HT: 0-0
She Maroons (W) She Maroons (W)
20:00
03/04
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
1-0HT: 0-0
She Maroons (W) She Maroons (W)
14:00
06/04
She Maroons (W) She Maroons (W)
2-0HT: 1-0
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
14:00
06/04
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
1-1HT: 0-0
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
14:00
06/04
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
2-0HT: 0-0
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
14:00
07/04
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
1-2HT: 0-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:00
07/04
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
0-0HT: 0-0
Rines SS (W) Rines SS (W)
14:00
10/04
She Maroons (W) She Maroons (W)
1-2HT: 1-0
Rines SS (W) Rines SS (W)
20:00
10/04
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
1-1HT: 0-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:05
13/04
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
1-0HT: 0-0
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
20:00
13/04
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
1-1HT: 1-1
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
13:00
14/04
She Maroons (W) She Maroons (W)
2-0HT: 0-0
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
14:00
14/04
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
2-1HT: 0-0
Rines SS (W) Rines SS (W)
14:00
17/04
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
0-0HT: 0-0
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
14:00
20/04
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
1-2HT: 1-1
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
14:20
21/04
Rines SS (W) Rines SS (W)
2-2HT: 0-0
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
14:20
21/04
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
2-2HT: 1-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)
14:45
21/04
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
1-0HT: 1-0
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
15:00
21/04
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
1-0HT: 1-0
She Maroons (W) She Maroons (W)
14:00
25/04
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
1-2HT: 0-1
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
19:00
25/04
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
0-1HT: 0-1
Rines SS (W) Rines SS (W)
20:00
25/04
Wakiso Hills (W) Wakiso Hills (W)
2-1HT: 1-0
Kawempe Muslim FC (W) Kawempe Muslim FC (W)
14:00
28/04
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
3-1HT: 1-0
Lady Doves (W) Lady Doves (W)
14:00
12/05
Rines SS (W) Rines SS (W)
VS
UCU Lady Cardinals (W) UCU Lady Cardinals (W)
14:00
12/05
Kampala Queens FC (W) Kampala Queens FC (W)
3-1HT: 1-1
Asubo Gafford (W) Asubo Gafford (W)
14:00
19/05
Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W) Uganda Martyrs HS Lubaga WFC (W)
1-1HT: 1-0
Makerere WFC Univ (W) Makerere WFC Univ (W)