Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Lịch thi đấu FIN Kakkonen B hôm nay
Quốc tế
Châu ÂuChâu Âu-
Quốc TếQuốc Tế-
Châu ÁChâu Á-
Nam MỹNam Mỹ-
Bắc MỹBắc Mỹ-
Châu PhiChâu Phi-
Châu Đại DươngChâu Đại Dương-
Châu Âu
AnhAnh-
Tây Ban NhaTây Ban Nha-
ĐứcĐức-
ÝÝ-
PhápPháp-
Bồ Đào NhaBồ Đào Nha-
Hà LanHà Lan-
PeruPeru-
ScotlandScotland-
Na UyNa Uy-
NgaNga-
BỉBỉ-
CroatiaCroatia-
Thụy ĐiểnThụy Điển-
Ba LanBa Lan-
GibraltarGibraltar-
KosovoKosovo-
San MarinoSan Marino-
MontenegroMontenegro-
AndorraAndorra-
AzerbaijanAzerbaijan-
ArmeniaArmenia-
MoldovaMoldova-
KazakhstanKazakhstan-
GeorgiaGeorgia-
AlbaniaAlbania-
Faroe IslandFaroe Island-
LuxembourgLuxembourg-
LatviaLatvia-
LithuaniaLithuania-
Bắc MacedoniaBắc Macedonia-
Bosnia & HerzegovinaBosnia & Herzegovina-
SerbiaSerbia-
MaltaMalta-
WalesWales-
Bắc IrelandBắc Ireland-
Đảo SípĐảo Síp-
EstoniaEstonia-
BelarusBelarus-
UkraineUkraine-
BulgariaBulgaria-
RomaniaRomania-
Hy LạpHy Lạp-
IsraelIsrael-
IrelandIreland-
Thụy SĩThụy Sĩ-
SloveniaSlovenia-
SlovakiaSlovakia-
Phần LanPhần Lan-
SécSéc-
ÁoÁo-
HungaryHungary-
IcelandIceland-
Đan MạchĐan Mạch-
Châu Á
Trung QuốcTrung Quốc-
Nhật BảnNhật Bản-
Hàn QuốcHàn Quốc-
QatarQatar-
UzbekistanUzbekistan-
IranIran-
Thái LanThái Lan-
Hồng KôngHồng Kông-
BhutanBhutan-
Sri LankaSri Lanka-
Mông CổMông Cổ-
CampuchiaCampuchia-
PhilippinesPhilippines-
TajikistanTajikistan-
MyanmarMyanmar-
Ma CaoMa Cao-
PakistanPakistan-
MaldivesMaldives-
PalestinePalestine-
BangladeshBangladesh-
YemenYemen-
Li BăngLi Băng-
OmanOman-
SyriaSyria-
IndonesiaIndonesia-
Việt NamViệt Nam-
Ấn ĐộẤn Độ-
BahrainBahrain-
KuwaitKuwait-
JordanJordan-
Ả Rập Xê ÚtẢ Rập Xê Út-
UAEUAE-
MalaysiaMalaysia-
SingaporeSingapore-

Xem lịch đấu theo vòng

1
Tất cả Vừa diễn ra Đang diễn ra
22:30
05/04
Inter Turku 2 Inter Turku 2
2-2HT: 1-2
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
18:00
06/04
P-Iirot P-Iirot
3-2HT: 1-0
FC Honka FC Honka
17:00
07/04
Tampere United Tampere United
1-0HT: 0-0
VJS VJS
20:00
07/04
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
2-5HT: 2-3
EBK EBK
23:00
07/04
TPV Tampere TPV Tampere
1-0HT: 0-0
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
23:00
11/04
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
5-0HT: 1-0
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
23:00
12/04
FC Honka FC Honka
1-1HT: 0-1
Tampere United Tampere United
23:00
12/04
TPV Tampere TPV Tampere
0-2HT: 0-0
P-Iirot P-Iirot
20:00
13/04
Sexypoexyt Sexypoexyt
1-2HT: 1-1
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
23:30
13/04
Inter Turku 2 Inter Turku 2
4-3HT: 2-1
VJS VJS
17:00
20/04
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
3-1HT: 2-0
Sexypoexyt Sexypoexyt
21:00
20/04
VJS VJS
3-1HT: 1-0
FC Honka FC Honka
21:00
20/04
EBK EBK
1-6HT: 1-3
Inter Turku 2 Inter Turku 2
21:30
20/04
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
2-1HT: 1-1
TPV Tampere TPV Tampere
23:30
20/04
Tampere United Tampere United
5-1HT: 3-0
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
22:30
24/04
Sexypoexyt Sexypoexyt
0-0HT: 0-0
Tampere United Tampere United
23:00
24/04
P-Iirot P-Iirot
3-3HT: 1-2
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
23:00
24/04
FC Honka FC Honka
0-0HT: 0-0
EBK EBK
23:00
24/04
TPV Tampere TPV Tampere
3-1HT: 0-0
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
23:00
25/04
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
1-1HT: 1-0
VJS VJS
20:00
28/04
Inter Turku 2 Inter Turku 2
5-3HT: 1-2
FC Honka FC Honka
22:30
28/04
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
1-4HT: 0-3
P-Iirot P-Iirot
22:30
28/04
VJS VJS
6-0HT: 2-0
Sexypoexyt Sexypoexyt
22:30
29/04
EBK EBK
2-1HT: 1-1
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
23:00
30/04
Tampere United Tampere United
1-2HT: 1-1
TPV Tampere TPV Tampere
20:00
04/05
P-Iirot P-Iirot
2-1HT: 0-1
Tampere United Tampere United
20:00
04/05
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
5-1HT: 3-1
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
20:00
04/05
Sexypoexyt Sexypoexyt
2-3HT: 2-0
EBK EBK
18:00
05/05
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
2-4HT: 1-2
Inter Turku 2 Inter Turku 2
22:30
05/05
TPV Tampere TPV Tampere
2-2HT: 1-0
VJS VJS
22:30
08/05
Sexypoexyt Sexypoexyt
0-5HT: 0-1
Tampere United Tampere United
19:00
12/05
Inter Turku 2 Inter Turku 2
4-1HT: 2-0
Sexypoexyt Sexypoexyt
21:00
12/05
EBK EBK
1-1HT: 1-1
TPV Tampere TPV Tampere
21:00
12/05
FC Honka FC Honka
1-3HT: 1-1
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
22:30
12/05
VJS VJS
2-1HT: 2-0
P-Iirot P-Iirot
23:00
14/05
Tampere United Tampere United
1-0HT: 1-0
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
23:00
17/05
P-Iirot P-Iirot
11-0HT: 4-0
EBK EBK
20:00
18/05
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
1-1HT: 0-0
VJS VJS
20:00
18/05
Sexypoexyt Sexypoexyt
0-3HT: 0-1
FC Honka FC Honka
19:00
19/05
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
1-6HT: 1-2
Tampere United Tampere United
22:30
19/05
TPV Tampere TPV Tampere
0-4HT: 0-2
Inter Turku 2 Inter Turku 2
20:00
25/05
FC Honka FC Honka
0-3HT: 0-0
TPV Tampere TPV Tampere
21:00
25/05
EBK EBK
1-2HT: 0-1
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
20:00
26/05
Inter Turku 2 Inter Turku 2
4-0HT: 0-0
P-Iirot P-Iirot
22:30
26/05
VJS VJS
0-0HT: 0-0
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
22:30
26/05
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
3-4HT: 2-1
Sexypoexyt Sexypoexyt
22:30
29/05
EBK EBK
0-1HT: 0-0
Tampere United Tampere United
22:30
29/05
Sexypoexyt Sexypoexyt
1-2HT: 1-1
TPV Tampere TPV Tampere
22:30
29/05
Inter Turku 2 Inter Turku 2
2-3HT: 1-2
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
23:00
29/05
FC Honka FC Honka
3-1HT: 1-0
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
23:00
29/05
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
4-1HT: 1-1
P-Iirot P-Iirot
19:00
02/06
Tampere United Tampere United
1-3HT: 0-1
Inter Turku 2 Inter Turku 2
22:30
02/06
VJS VJS
2-1HT: 2-0
EBK EBK
22:30
02/06
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
5-1HT: 3-0
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
22:30
02/06
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
0-3HT: 0-1
FC Honka FC Honka
22:30
02/06
P-Iirot P-Iirot
4-1HT: 2-0
Sexypoexyt Sexypoexyt
23:00
07/06
FC Honka FC Honka
2-1HT: 0-0
P-Iirot P-Iirot
20:00
08/06
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
2-1HT: 1-1
Inter Turku 2 Inter Turku 2
20:00
08/06
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
1-2HT: 0-2
TPV Tampere TPV Tampere
21:00
08/06
EBK EBK
1-0HT: 0-0
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
22:30
08/06
VJS VJS
1-1HT: 0-1
Tampere United Tampere United
23:00
12/06
Tampere United Tampere United
1-1HT: 1-0
FC Honka FC Honka
18:00
15/06
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
0-5HT: 0-2
Tampere United Tampere United
20:00
15/06
Sexypoexyt Sexypoexyt
2-4HT: 1-1
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
22:00
15/06
FC Honka FC Honka
0-0HT: 0-0
VJS VJS
23:00
15/06
Inter Turku 2 Inter Turku 2
0-0HT: 0-0
EBK EBK
22:30
16/06
TPV Tampere TPV Tampere
1-1HT: 1-0
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
22:30
19/06
VJS VJS
3-2HT: 0-2
Inter Turku 2 Inter Turku 2
22:30
19/06
P-Iirot P-Iirot
3-2HT: 1-1
TPV Tampere TPV Tampere
22:30
20/06
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
1-4HT: 1-2
Sexypoexyt Sexypoexyt
23:00
20/06
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
5-4HT: 2-1
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
23:30
28/06
VJS VJS
3-1HT: 2-1
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
20:00
29/06
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
2-1HT: 2-0
P-Iirot P-Iirot
21:00
29/06
EBK EBK
4-1HT: 3-1
FC Honka FC Honka
22:30
02/07
TPV Tampere TPV Tampere
0-0HT: 0-0
Tampere United Tampere United
22:30
02/07
Inter Turku 2 Inter Turku 2
0-0HT: 0-0
EBK EBK
22:30
03/07
P-Iirot P-Iirot
4-2HT: 1-1
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
22:30
03/07
Sexypoexyt Sexypoexyt
1-2HT: 0-0
VJS VJS
22:30
03/07
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
3-0HT: 1-0
EBK EBK
23:00
03/07
FC Honka FC Honka
2-2HT: 0-0
Inter Turku 2 Inter Turku 2
22:30
07/07
EBK EBK
4-5HT: 2-4
Sexypoexyt Sexypoexyt
22:30
07/07
Tampere United Tampere United
1-0HT: 1-0
P-Iirot P-Iirot
22:30
08/07
VJS VJS
6-2HT: 5-1
TPV Tampere TPV Tampere
23:00
08/07
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
0-5HT: 0-1
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
22:30
09/07
Inter Turku 2 Inter Turku 2
5-1HT: 3-0
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
23:00
12/07
P-Iirot P-Iirot
2-1HT: 1-0
VJS VJS
23:00
12/07
TPV Tampere TPV Tampere
4-1HT: 2-0
EBK EBK
20:00
13/07
Sexypoexyt Sexypoexyt
VS
Inter Turku 2 Inter Turku 2
20:00
13/07
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
VS
Tampere United Tampere United
22:30
13/07
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
VS
FC Honka FC Honka
23:00
15/07
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
VS
TPV Tampere TPV Tampere
22:30
17/07
FC Honka FC Honka
VS
VJS VJS
22:30
17/07
Inter Turku 2 Inter Turku 2
VS
EBK EBK
23:00
17/07
Tampere United Tampere United
VS
Sexypoexyt Sexypoexyt
20:00
20/07
FC Honka FC Honka
VS
Sexypoexyt Sexypoexyt
21:00
20/07
EBK EBK
VS
P-Iirot P-Iirot
21:00
20/07
VJS VJS
VS
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
19:00
21/07
Inter Turku 2 Inter Turku 2
VS
TPV Tampere TPV Tampere
23:00
23/07
Tampere United Tampere United
VS
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
23:00
26/07
P-Iirot P-Iirot
VS
Inter Turku 2 Inter Turku 2
23:00
26/07
TPV Tampere TPV Tampere
VS
FC Honka FC Honka
20:00
27/07
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
VS
EBK EBK
20:00
27/07
Sexypoexyt Sexypoexyt
VS
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
20:00
27/07
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
VS
VJS VJS
23:00
01/08
P-Iirot P-Iirot
VS
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
23:00
02/08
TPV Tampere TPV Tampere
VS
Sexypoexyt Sexypoexyt
20:00
03/08
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
VS
FC Honka FC Honka
18:00
04/08
Tampere United Tampere United
VS
EBK EBK
22:30
04/08
Ilves-Kissat Ilves-Kissat
VS
Inter Turku 2 Inter Turku 2
19:00
10/08
EBK EBK
VS
VJS VJS
19:00
10/08
Sexypoexyt Sexypoexyt
VS
P-Iirot P-Iirot
19:00
10/08
Inter Turku 2 Inter Turku 2
VS
Tampere United Tampere United
19:00
10/08
Tampereen Ilves 2 Tampereen Ilves 2
VS
Hjs Akatemia Hjs Akatemia
19:00
10/08
FC Honka FC Honka
VS
Ilves-Kissat Ilves-Kissat